JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI

KAMPUNI YA RANCHI ZA TAIFA LTD (NARCO)

FOMU YA MAOMBI KUKODISHA VITALU KATIKA RANCHI ZA RUVU, MZERI
HILL, KALAMBO,MKATA NA MWISA II.

A: SIFA NA MASHARTI KWA MWOMBAJI
SIFA ZA MWOMBAJI WA KUKODISHA ARDHI YA RANCHI

B: MAELEZO BINAFSI /KAMPUNI/KIKUNDI

c) Nambariya Simu ........ccccccvvvveiinnnnn. ,Barua PEPE ....ovuviiiiii e
d) Tarehe kuzaliwa/ Kuanzishwa Kikundi /Kampuni.............ccccouviiiiiiiiiieniiiineeeeenn.
e) Nambari ya kitambulisho cha Taifa ..........cccoooiiiiiii e,

f) Kama ni Kampuni au Kikundi taja tarehe ya kusajiliwa na namba ya usajili

C: VIAMBATISHO

a) Kampuni au kikundi iambatanishe nakala ya hati ya usajili



b) Nakala ya Kitambulisho cha Taifa au kitambulisho cha mpiga Kura au Hati ya
Kusafiria ambayo imethibitishwa na Mwanasheria au Kamishna wa Viapo

c) Nakala ya cheti cha kuzaliwa iliyothibitishwa na Mwanasheria au Kamishna wa
Viapo

d) Barua ya kuonesha uthibitisho wa umiliki wa mifugo kutoka kwa Afisa Mifugo wa
eneo husika la mwombayji
e) Mpango wa Biashara unaoonesha muda maalumu wa uwekezaiji

D: UTHIBITISHO

Tl L e ————————————
............................................................................ nathibitisha kuwa maelezo niliyoyatoa
hapo juu ni ya kweli.

Jina la MWOomMDBa]i........cooevviiiiiiiiii e

Saini ya mwombaji ... Tarehe ....cccoevveeeen.

UTHIBITISHO HUU UMETOLEWA MBELE YANGU: (Eneo hili lijazwe na Wakili)

Cheo/Wadhifa. . ... e

= 111 0 1= T

E: MUDA WA KEREJESHA FOMU

Fomu ya maombi irejeshwe kwenye ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya
Ranchi za Taifa Ltd (NARCO) S.L.P 1819, DODOMA au kupitia barua pepe
barua@narco.go.tz kabla, ama ifikapo tarehe 23 Mei 2024 saa 4:00 asubuhi. Maombi

yatayowasilishwa baada ya muda huo hayatafanyiwa kazi.


mailto:barua@narco.go.tz

